Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 (2 sợi quang)

  • Thương hiệu: NetLink Mã SP: HTB-GS-03

  • 1 đánh giá
  • Giá: 928,000 đ (Đã có VAT)

    Tiết kiệm 7% (72,000 đ)

    Giá thị trường: 1,000,000 đ

  • Còn hàng
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Miễn phí giao hàng Nội Thành HCM cho đơn hàng trên 1 triệu

  • phone Gọi 1900 8888 76 để được tư vấn miễn phí

  • check Miễn phí đổi trả

    check Kiểm hàng khi nhận hàng

    check 72 giờ đổi trả

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 (2 sợi quang)

 

  • Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
  • Truyền và nhận tín hiệu trên 2 sợi quang (Dual Fiber)
  • Hỗ trợ các loại đầu nối SC
  • Nguồn cấp 5VDC Adapter
  • Khoảng cách truyền 20Km

 

 

Giới thiệu chung

 

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 (tốc độ 10/100/1000Mbps) thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang. Kết nối 2 sợi quang Gigabit  và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100/1000 Base-TX và 1000Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng khoảng cách đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet truyền dữ liệu tốc độ cao

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 Cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ


Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi Netlink HTB-GS-03

 

  • Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 Tuân thủ IEEE802.3u 1000BASE-TX và chuẩn 1000BASE-FX
  • Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45
  • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 20KM kết nối
  • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03
  • Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-GS-03Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex
  • Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật
  • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và  hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới  50.000 giờ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 1000BASE-TX và 1000BASE-FX
  • Bộ chuyển đổi quang Netlink HTB-GS-03 công việc: full / half duplex
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface
  • LED chỉ số: POWER, TX1000 TXLink / ACT, FX1000 FXLink / ACT, FDX
  • Tốc độ truyền dẫn: 1000Mb / s
  • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃
  • Độ ẩm tương đối: 5% -90%
  • Cáp Cat.5 UTP cáp IP
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03
  • Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức
  • Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 2A gợn ≤50mV

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76 
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 
* Website : 
http://www.camerasaigon.com.vn - http://www.sagomart.com

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

 

Chuẩn IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX
Tín hiệu điện T+, T-, R+, R, GND
Tín hiệu quang TX, RX
Chế độ làm việc Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 Thích ứng 1000Mbps
Tốc độ truyền dữ liệu quang 1000Mbps
Khoảng cách cáp mạng (RJ45) 100 mét
Khoảng cách quang 20 Km – Single-mode
Loại dây cáp điện UTP 5
Loại dây cáp quang Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
Bước sóng quang 1310nm
Cổng kết nối điện RJ45
Loại sp Converter quang 1Gb

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 (2 sợi quang)

Đánh giá
s

sáu

good

1 1 1 1 1 1 năm

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo