Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03/AB (1 sợi quang)

  • Thương hiệu: NetLink Mã SP: HTB-GS-03/AB

  • 1 đánh giá
  • Giá: 928,000 đ (Đã có VAT)

    Tiết kiệm 7% (72,000 đ)

    Giá thị trường: 1,000,000 đ

  • Còn hàng
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Miễn phí giao hàng Nội Thành HCM cho đơn hàng trên 1 triệu

  • phone Gọi 1900 8888 76 để được tư vấn miễn phí

  • check Miễn phí đổi trả

    check Kiểm hàng khi nhận hàng

    check 72 giờ đổi trả

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03/AB (1 sợi quang)

 

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03/AB là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với tốc độ 1000 Mbps chạy cáp quang Singlemode

 

 

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03/AB

  • Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
  • Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode
  • Hỗ trợ các loại đầu nối SC
  • Nguồn cấp 5VDC Adapter
  • Khoảng cách truyền 20Km

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76 
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 
* Website : 
http://www.camerasaigon.com.vn - http://www.sagomart.com

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Chuẩn IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX
Tín hiệu điện T+, T-, R+, R, GND
Tín hiệu quang TX, RX
Chế độ làm việc Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 Thích ứng 1000Mbps
Tốc độ truyền dữ liệu quang 1000Mbps
Khoảng cách cáp mạng (RJ45) 100 mét
Khoảng cách quang 25 Km - Single-mode
Loại dây cáp điện UTP 5/6
Loại dây cáp quang Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
Bước sóng quang 1310nm
Cổng kết nối điện RJ45
Cổng kết nối quang SC (Sử dụng 1 sợi quang vừa thu vừa phát)

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03/AB (1 sợi quang)

Đánh giá

ý

dùng ok

1 1 1 1 1 1 năm

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

TRỌN BỘ CAMERA IP UNIARCH THƯƠNG HIỆU MỸ GIẢM GIÁ LÊN ĐẾN 15%

Khi khách hàng lắp đặt trọn bộ camera uniarch thương hiệu mỹ từ...

KHUYỄN MÃI CỰC LỚN KHI LẮP TRỌN GÓI CAMERA QUAN SÁT KBVISION

Giới thiệu trọn bộ camera an ninh KBVISION hd1080 giá rẻ chất lượng...

ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT KHI LẮP TRỌN BỘ CAMERA - CHỈ CÓ TẠI SÀI GÒN NEW

Chương trình khuyến mãi tháng 7 của dòng camera HIKVISION với chiếu...

GIÁ SỐC - CƠN LỐC QUÀ TẶNG, ƯU ĐÃI CỰC LỚN

Chương trình khuyến mãi hấp dẫn tháng 7 của dong camera UNIARCH với...

ĐỒNG GIÁ THÁNG 7 SỞ HỮU CAMERA WIFI 4M CHỈ VỚI 640K

chương trình khuyến mái siêu hấp dẫn ,cơ hội sở hữu camera wifi...

LẮP CAM XINH - NHẬN DẾ XỊN DUY NHẤT TẠI SAIGONNEW

Sài Gòn New triển khai chương trình khuyến mãi dành cho quý khách hàng...

[SIÊU KHUYẾN MÃI] CÓ EZVIZ CHẲNG NGẠI GIÓ MƯA

Chương trình áp dụng từ ngày 05/12/2020 đến khi hết hàng khuyến...

Báo giá lắp đặt camera quan sát gia đình

Camera là thiết bị an ninh cần thiết trong mỗi gia đình. Có camera...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo