Chức năng sản phẩm
MC111CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Với công nghệ WDM, MC111CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC111CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC111CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1310nm khi nhận dữ liệu. Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với MC111CS nên làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở 1550nm khi nhận dữ liệu, Thiết bị MC112CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC111CS.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19´´, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

 

CLICK ĐĂNG KÝ MUA NGAY TẠI ĐÂY

 

 


Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
Để có giá tốt nhất vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 
* Website : http://www.camerasaigon.com.vn
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps MC111CS

Đánh giá

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

ĐÂU LÀ LỰA CHỌN LÝ TƯỞNG CHO TRẢI NGHIỆM HÌNH ẢNH TUYỆT ĐỐI ?

Siêu phẩm màn hình đa nhiệm DAHUA DHI-LM22-A200Y nằm trong phân khúc...

ĐÂU LÀ SẢN PHẨM CAMERA GIÁM SÁT ĐÁNG MUA NHẤT CỦA TIANDY NĂM 2024?

Tiandy là một thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực công nghệ giám...

KBVision Home Series: Giải Pháp Camera An Ninh Hoàn Hảo Cho Ngôi Nhà Của Bạn

Bạn đang tìm kiếm một giải pháp an ninh hiệu quả và dễ dàng cài...

IMOU A52P - BẢO VỆ KHÔNG GIAN CỦA BẠN VỚI CÔNG NGHỆ THÔNG MINH

Trong bối cảnh nhu cầu về sự an ninh ngày càng tăng cao như hiện...

Giải pháp wifi toàn diện, mang đến trải nghiệm mượt mà: Router WiFi AX3000 WR3000S

AX3000 WR3000S là thiết bị router wifi thuộc phiên bản mới nhất, cải...

ĐẦU GHI HÌNH NVS DS-7104NI-S1/W : KẾT NỐI ỔN ĐỊNH - THIẾT LẬP DỄ DÀNG

NVS WiFi DS-7104NI-S1/W HIKVISION là đầu ghi cho Camera WiFi Được trang bị...

Ra mắt Camera EZVIZ C3TN 2K: Công nghệ giám sát siêu nét, an ninh tối ưu cho gia đình

Trong thời đại công nghệ số, việc trang bị những thiết bị an...

SÀI GÒN NEW XIN GIỚI THIỆU SẢN PHẨM CỦA NHÀ MERCUSYS SWITCH POE CHO HỆ THỐNG CCTV MS106LP VÀ MS110P:

Về Mercusys Mercusys là nhà cung cấp thiết bị mạng hàng đầu cho...

Tối ưu hiệu suất, nâng cao tốc độ làm việc với: “MÀN HÌNH DAHUA B200S SERIES”

Nếu bạn đang tìm kiếm một sản phẩm màn hình có thể tối ưu được...

CAMERA EZVIZ H9C - BẠN ĐỒNG HÀNH LÝ TƯỞNG

Camera EZVIZ H9C kết nối không dây wifi không dây có thể là lựa chọn...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo