Chức năng sản phẩm
MC111CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Với công nghệ WDM, MC111CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC111CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC111CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1310nm khi nhận dữ liệu. Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với MC111CS nên làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở 1550nm khi nhận dữ liệu, Thiết bị MC112CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC111CS.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19´´, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

 

CLICK ĐĂNG KÝ MUA NGAY TẠI ĐÂY

 

 


Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
Để có giá tốt nhất vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 
* Website : http://www.camerasaigon.com.vn
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps MC111CS

Đánh giá

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

KBVISION CỦA NƯỚC NÀO ? KBVISION CÓ TỐT KHÔNG ?

KBVision, một thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực này, đã và đang...

Tenda NOVA MW3 (3 Pack) - Giải Pháp Mạng Mesh Wifi Hiệu Quả Cho Mọi Gia Đình

Với sự phát triển của công nghệ và sự phổ biến của các thiết...

EZVIZ CS-C8C 2K+ mang đến giải pháp an ninh toàn diện cho ngôi nhà của bạn.

Chất lượng hình ảnh ấn tượng EZVIZ CS-C8C 4MP sở hữu độ phân...

Bộ phát Wi-Fi Gắn Trần Gigabit AC1750 MU-MIMO TP-LINK TL-EAP245

- Điểm truy cập không dây gắn trần băng tần kép AC1750. - Tốc độ...

Camera Wifi Ngoài Trời Quay Quét Thông Minh Cho Ngôi Nhà An Toàn

Camera EZVIZ H9c (3MP+3MP) với kết nối không dây wifi không dây có thể...

CTKM Màn hình LCD 23.8inch Hikvision DS-D5024FN11

Đừng bỏ qua cơ hội tháng 4 này với chương trình “Ưu đãi ngập...

Liên hệ ngay Sài Gòn New Telecom trên toàn quốc Máy in Laser đen trắng Pantum P3012D (A4 | In đảo

Giá thị trường 2.899.000k ==> Gía bán 2.730.000k ==> Tiết kiệm lên đến...

Camera ngoài trời IP wifi imou IPC-GS7EP-3M0WE 3MP

Camera IP wifi không dây 2K 3mp IMOU IPC-GS7EP-3M0WE là dòng camera wifi không...

Mua Màn Hình LCD 21.5 inch Hikvision DS-D5022FN10 nhận ngay 2 Quà Tặng Hấp Dẫn! Chỉ có tại Sài Gòn N

Với độ phân giải Full HD (1920x1080 pixels), màn hình này mang đến...

BC2 - CAMERA BỎ TÚI, THEO BẠN ĐI KHẮP THẾ GIAN

– Độ phân giải 1920×1080 @ 15fps. – Chuấn nén H.265/H.264. –...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo