1000BASE-LX Bộ thu phát đơn 10 km LC SFP
DEM-310GT

- Bộ thu phát SFP đơn mode hiệu suất cao 1310nm.

- Khoảng cách tối đa lên tới 10 km

- Hot-pluggable 

- Sợi đơn mode 

1000BASE-LX (tiêu chuẩn IEEE 802.3z)

- Đầu nối LC kép

- MSA, tuân thủ RoHS

 

Truyền mạng tốc độ cao cho môi trường kinh doanh
DEM-310GT là bộ thu phát SFP đơn chế độ 1310nm hiệu suất cao hỗ trợ tốc độ Gigabit song công hoàn toàn cho khoảng cách lên tới 10 km. Thiết bị có vỏ kim loại để giảm EMI và tăng độ bền.


Pluggable nóng
Tất cả các bộ thu phát D-Link đều có thể cắm nóng. Bạn có thể kết nối bộ thu phát trong khi hệ thống được bật mà không gây ra bất kỳ sự cố nào và dễ dàng trao đổi cái này sang cái khác mà không phải khởi động lại công tắc mỗi lần. Điều này cho phép các mô-đun được thêm hoặc xóa mà không làm gián đoạn mạng, tạo điều kiện bảo trì và giảm đáng kể thời gian chết.

 

Nhiều ứng dụng
Các ứng dụng của bộ thu phát sợi DEM-300 Series bao gồm đa xử lý phân tán, tầng chuyển đổi Gigabit, truyền tệp I / O tốc độ cao, ứng dụng mở rộng xe buýt và lưu trữ dữ liệu / mở rộng kênh. Tính linh hoạt này là vô giá đối với một mạng lưới mở rộng và giúp cơ sở hạ tầng phát triển cùng với doanh nghiệp.

 

Gói nhỏ có thể cắm (SFP)
Bộ thu phát Gigabit SFP sử dụng thiết kế Pluggable yếu tố hình thức nhỏ (SFP). Chúng cung cấp sự khuếch đại tín hiệu cần thiết cho dữ liệu được truyền đến cáp mạng từ cổng và ngược lại. Yếu tố hình thức SFP là lợi thế vì nó nhỏ hơn các yếu tố hình thức khác như Xenpak, X2 và 10G XFP, đảm bảo chi phí thấp hơn, gián đoạn điện năng thấp hơn và mật độ cổng cao hơn.

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76 
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 
* Website : 
http://www.camerasaigon.com.vn - http://www.sagomart.com

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Nhà sản xuất D-LINK
Mã sản phẩm DEM-310GT
Cổng kết nối 1-port 1000Base-LX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver
Chức năng Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 10km, nguồn cung cấp 3.3VDC
Bảo hành 36 tháng

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Bộ thu phát SFP đơn D-Link DEM-310GT

Đánh giá

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

[Hikvision] Mua là có quà - Nhận ngay áo thun Hikvision cao cấp

Khi khách hàng mua sản phẩm HIKVISION với hoá đơn từ 3 triệu đồng...

Báo giá lắp đặt camera quan sát gia đình

Camera là thiết bị an ninh cần thiết trong mỗi gia đình. Có camera...

Trọn bộ 4 camera an ninh Hikvision HD1080 giá rẻ

Giới thiệu trọn bộ 4 camera an ninh Hikvision hd1080 giá rẻ chất lượng...

Khuyến mãi Camera Hilook - Mua càng nhiều quà càng lớn

MUA CÀNG NHIỀU - QUÀ CÀNG LỚN CHƯƠNG TRÌNH TÍCH LŨY ĐỔI QUÀ TỪ...

Mua camera quan sát Dahua - Cơ hội trúng xe Honda SH

MUA CAM XỊN - NHẬN XE SANG KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN CHỈ CÓ TẠI SÀI...

Khuyến mãi Camera Hilook – Cơ hội trúng xe Honda Vision

ĐẶT HÀNG NHANH TAY - TRÚNG NGAY QUÀ KHỦNG CHƯƠNG TRÌNH BỐC THĂM TRÚNG...

CỰC SỐC! MUA THẺ NHỚ 32G CHỈ VỚI GIÁ 9K

Deal ngon giá cực sốc MUA THẺ NHỚ 32G GIÁ 9K

Tổng hợp các thuật ngữ phổ biến trong ngành camera quan sát

Tổng hợp các thuật ngữ phổ biến trong ngành camera quan sát giúp...

Giải pháp lắp đặt camera giám sát cho các công trình

Giải pháp lắp đặt camera giám sát cho các công trình rất tiện lợi,...

[USVISION] COMBO CAMERA HD CVI 2.0MP FULL HD GIÁ SIÊU HẤP DẪN

CÁC GÓI COMBO CAMERA HD CVI 2.0MP FULL HD GIÁ SIÊU HẤP DẪN TỪ THƯƠNG...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo