Module UniFi Fiber Single-Mode UF-SM-10G

  • Thương hiệu: Unifi Mã SP: UF-SM-10G

  • 0 đánh giá
  • Giá: 2,740,000 đ (Đã có VAT)

    Tiết kiệm 15% (500,000 đ)

    Giá thị trường: 3,240,000 đ

  • Còn hàng
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Miễn phí giao hàng Nội Thành HCM cho đơn hàng trên 1 triệu

  • Quà tặng kèm

    Tặng Ngay Voucher mua hàng 5% (Cho lần mua kế tiếp)
  • phone Gọi 1900 8888 76 để được tư vấn miễn phí

  • check Miễn phí đổi trả

    check Kiểm hàng khi nhận hàng

    check 72 giờ đổi trả

Module UniFi Fiber Single-Mode UF-SM-10G

- Ubiquiti Networks cung cấp nhiều mô-đun UFiber ™ và cáp quang đơn chế độ cho các bản cài đặt mới và nâng cấp cơ sở hạ tầng hiện có của bạn.

 

Thông số kĩ thuật:

 

 Supported Media   Single-Mode Fiber 
 Connector Type   (2) LC
 BiDi   Không hỗ trợ
 TX Wavelength   1310nm
 RX Wavelength   1310nm
 Data Rate   10 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang    10km
 Đóng gói

  2 Cái

 

 

Bảng so sánh thông số các Module quang của Ubiquiti:

 

 

 

 CLICK Vào đây để xem thêm các SẢN PHẨM khuyến mãi khác của:  "THIẾT BỊ MẠNG UNIFI"

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76 
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/saigonnewtelecom/

* Facebook : https://www.facebook.com/saigonnewtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/channel/saigonnewtelecom

* Website : http://www.camerasaigon.com.vn - http://www.sagomart.com

* App trên điện thoại :Sagomart  iOS Store  Android Store

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Nhà sản xuất UNIFI
Mã sản phẩm UF-SM-10G
Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Tối đa Sự tiêu thụ năng lượng 1W
Phương tiện được hỗ trợ Sợi đơn chế độ
Loại trình kết nối (2) LC
BiDi Không
Bước sóng TX 1310nm
Bước sóng RX 1310nm Xanh đỏ 1550nm 1310 nm 1
Tốc độ dữ liệu SFP 10 Gbps +
Khoảng cách cáp 10 km
Bảo hành 12 tháng

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Module UniFi Fiber Single-Mode UF-SM-10G

Đánh giá

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

ĐÂU LÀ LỰA CHỌN LÝ TƯỞNG CHO TRẢI NGHIỆM HÌNH ẢNH TUYỆT ĐỐI ?

Siêu phẩm màn hình đa nhiệm DAHUA DHI-LM22-A200Y nằm trong phân khúc...

ĐÂU LÀ SẢN PHẨM CAMERA GIÁM SÁT ĐÁNG MUA NHẤT CỦA TIANDY NĂM 2024?

Tiandy là một thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực công nghệ giám...

KBVision Home Series: Giải Pháp Camera An Ninh Hoàn Hảo Cho Ngôi Nhà Của Bạn

Bạn đang tìm kiếm một giải pháp an ninh hiệu quả và dễ dàng cài...

IMOU A52P - BẢO VỆ KHÔNG GIAN CỦA BẠN VỚI CÔNG NGHỆ THÔNG MINH

Trong bối cảnh nhu cầu về sự an ninh ngày càng tăng cao như hiện...

Giải pháp wifi toàn diện, mang đến trải nghiệm mượt mà: Router WiFi AX3000 WR3000S

AX3000 WR3000S là thiết bị router wifi thuộc phiên bản mới nhất, cải...

ĐẦU GHI HÌNH NVS DS-7104NI-S1/W : KẾT NỐI ỔN ĐỊNH - THIẾT LẬP DỄ DÀNG

NVS WiFi DS-7104NI-S1/W HIKVISION là đầu ghi cho Camera WiFi Được trang bị...

Ra mắt Camera EZVIZ C3TN 2K: Công nghệ giám sát siêu nét, an ninh tối ưu cho gia đình

Trong thời đại công nghệ số, việc trang bị những thiết bị an...

SÀI GÒN NEW XIN GIỚI THIỆU SẢN PHẨM CỦA NHÀ MERCUSYS SWITCH POE CHO HỆ THỐNG CCTV MS106LP VÀ MS110P:

Về Mercusys Mercusys là nhà cung cấp thiết bị mạng hàng đầu cho...

Tối ưu hiệu suất, nâng cao tốc độ làm việc với: “MÀN HÌNH DAHUA B200S SERIES”

Nếu bạn đang tìm kiếm một sản phẩm màn hình có thể tối ưu được...

CAMERA EZVIZ H9C - BẠN ĐỒNG HÀNH LÝ TƯỞNG

Camera EZVIZ H9C kết nối không dây wifi không dây có thể là lựa chọn...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo