DEM-311GT
Bộ thu phát SFP 1000Base-SX (Đa chế độ 850nm) - 550m


- Cổng 1000BASE-SX (tiêu chuẩn IEEE 802.3z)
- Đầu nối LC
kép
- Hoạt động song công hoàn toàn - Hỗ trợ điều khiển luồng 802.3x
- Loại sợi: Sợi đa chế độ 50um hoặc 62.5um lên đến 550 m
- Chiều dài sóng: 850nm
- Hỗ trợ năng lượng: 3.3V
- Có thể cắm nóng
- Sản phẩm laser loại 1 tuân thủ EN 60825-1
- Chỉ báo phát hiện tín hiệu TTL
- Vỏ kim loại cho EMI thấp hơn

Dòng thu phát mới của Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit (GBIC) và bộ thu phát yếu tố hình thức nhỏ (SFP) của D-Link đại diện cho sự kết hợp hiệu suất và khả năng chi trả hàng đầu trong ngành. Bộ thu phát Gigabit mới của D-Link có sẵn ở hai yếu tố hình thức: tiêu chuẩn (GBIC) hoặc (SFP) / mini-GBIC.

DEM-311GT là bộ thu phát SFP / mini-GBIC hiệu suất cao 850nm. Hỗ trợ song công hoàn toàn, tốc độ Gigabit trên sợi quang đa chế độ cho khoảng cách lên tới 220m / 550m trên sợi quang tương ứng 62,5 .m / 50. Thiết bị có vỏ kim loại để giảm EMI và tăng độ bền. DEM-311GT có thể cắm nóng và được bảo hành 2 năm theo tiêu chuẩn và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.

 

Giới thiệu bộ chuyển tín hiệu quang D-Link DEM-311GT
DEM-311GT là bộ chuyển từ tín hiệu quang đến từ thương hiệu D-Link. Là bộ chuyển tín hiệu với hiệu năng cao, hoạt động ở chế độ Single-Mode với tốc độ tối đa lên tới 1Gb/s và khoảng cách kết nối lên tới 550m, đảm bảo tín hiệu luôn được duy trì ở băng thông lớn và ổn định trên khoảng cách lớn. Ngoài ra việc sử dụng bước sóng tín hiệu là 850nm giúp tín hiệu truyền đi luôn ở trạng thái tốt nhất.

DEM-311GT được thiết kế với phần khung chắc chắn và có khả năng ngăn chặn hiện tượng nhiễu sóng điện từ, giúp đảm bảo tín hiệu luôn ở trạng thái ổn định nhất, đồng thời gia tăng tuổi thọ hoạt động của thiết bị.

DEM-311GT hỗ trợ chuẩn mạng có dây phổ biến nhất hiện nay là IEEE802.3z ở chế độ full duplex, giúp tối ưu khả năng truyền tải dữ liệu. Đồng thời việc sử dụng bộ chuyển DEM-311GT cũng rất đơn giản, người sử dụng chỉ cần cắm thiết bị vào là sử dụng mà không cần phải sử dụng thêm bất kì phần mềm hỗ trợ nào.

Công dụng của bộ chuyển tín hiệu quang
Với việc công nghệ ngày càng phát triển, yêu cầu đối với các hệ thống hạ tầng mạng cũng tăng lên rất nhiều. Việc chuyển sang tín hiệu quang cũng trở nên cực kì cần thiết, với khả năng cung cấp băng thông tốt hơn rất nhiều so với tín hiệu điện qua cáp đồng truyền thống, chưa kể tới việc tín hiệu quang đem lại độ ổn định và khoảng cách truyền dữ liệu xa hơn rất nhiều.

 

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76 
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/saigonnewtelecom/

* Facebook : https://www.facebook.com/saigonnewtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/channel/saigonnewtelecom

* Website : http://www.camerasaigon.com.vn - http://www.sagomart.com

* App trên điện thoại :Sagomart  iOS Store  Android Store

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Nhà sản xuất D-LINK
Mã sản phẩm DEM-311GT
Tốc độ truyền dữ liệu 1,25 Gbit / s
Kích thước (WxDxH) 29,8 x 11,8 x 56,3 mm
Bảo hành 36 tháng

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm SFP thu phát D-Link DEM-311GT

Đánh giá

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

EZVIZ CS-TY1 4MP - Bao quát mọi góc ở độ phân giải 2K

Camera EZVIZ CS-TY1 4MP được thiết kế với tông màu thời trang, có...

KBVISION CỦA NƯỚC NÀO ? KBVISION CÓ TỐT KHÔNG ?

KBVision, một thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực này, đã và đang...

Tenda NOVA MW3 (3 Pack) - Giải Pháp Mạng Mesh Wifi Hiệu Quả Cho Mọi Gia Đình

Với sự phát triển của công nghệ và sự phổ biến của các thiết...

EZVIZ CS-C8C 2K+ mang đến giải pháp an ninh toàn diện cho ngôi nhà của bạn.

Chất lượng hình ảnh ấn tượng EZVIZ CS-C8C 4MP sở hữu độ phân...

Bộ phát Wi-Fi Gắn Trần Gigabit AC1750 MU-MIMO TP-LINK TL-EAP245

- Điểm truy cập không dây gắn trần băng tần kép AC1750. - Tốc độ...

Camera Wifi Ngoài Trời Quay Quét Thông Minh Cho Ngôi Nhà An Toàn

Camera EZVIZ H9c (3MP+3MP) với kết nối không dây wifi không dây có thể...

CTKM Màn hình LCD 23.8inch Hikvision DS-D5024FN11

Đừng bỏ qua cơ hội tháng 4 này với chương trình “Ưu đãi ngập...

Liên hệ ngay Sài Gòn New Telecom trên toàn quốc Máy in Laser đen trắng Pantum P3012D (A4 | In đảo

Giá thị trường 2.899.000k ==> Gía bán 2.730.000k ==> Tiết kiệm lên đến...

Camera ngoài trời IP wifi imou IPC-GS7EP-3M0WE 3MP

Camera IP wifi không dây 2K 3mp IMOU IPC-GS7EP-3M0WE là dòng camera wifi không...

Mua Màn Hình LCD 21.5 inch Hikvision DS-D5022FN10 nhận ngay 2 Quà Tặng Hấp Dẫn! Chỉ có tại Sài Gòn N

Với độ phân giải Full HD (1920x1080 pixels), màn hình này mang đến...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo