Module 1 sợi quang 10G WINTOP YT-XFP+-BU-60L

  • Thương hiệu: Mã SP: YT-XFP+-BU-60L

  • 0 đánh giá
  • Giá: 2,225,000 đ (Đã có VAT)

    Tiết kiệm 44% (1,765,000 đ)

    Giá thị trường: 3,990,000 đ

  • Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Miễn phí giao hàng Nội Thành HCM cho đơn hàng trên 1 triệu

  • Quà tặng kèm

    Tặng Ngay Voucher mua hàng 5% (Cho lần mua kế tiếp)
  • phone Gọi 1900 8888 76 để được tư vấn miễn phí

  • check Miễn phí đổi trả

    check Kiểm hàng khi nhận hàng

    check 72 giờ đổi trả

Module 1 sợi quang 10G WINTOP YT-XFP+-BU-60L

 

 

 

Module quang WINTOP YT-XFP+-BU-60L

- Module XFP+ 1270/1330nm 10G 60km.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 60km.

- Bước sóng quang: Tx1270nm/Rx1330nm.

- Loại tín hiệu: Single-mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps XFP+ SMF.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 24 tháng.

 

 CLICK Vào đây để xem thêm các SẢN PHẨM khuyến mãi khác của:  " THIẾT BỊ MẠNG "

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76 
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/saigonnewtelecom/

* Facebook : https://www.facebook.com/saigonnewtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/channel/saigonnewtelecom

* Website : http://www.camerasaigon.com.vn - http://www.sagomart.com

* App trên điện thoại :Sagomart  iOS Store  Android Store

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Nhà sản xuất WINTOP
Mã sản phẩm YT-XFP+-BU-60L
Khoảng cách truyền cáp quang 60km.
Bước sóng quang Tx1270nm/Rx1330nm.
Loại tín hiệu Single-mode.
Tốc độ truyền dữ liệu 10Gbps XFP+ SMF.
Nhiệt độ hoạt động 0 - 70°C.
Nguồn điện 3.3V.
Bảo hành 24 tháng

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Module 1 sợi quang 10G WINTOP YT-XFP+-BU-60L

Đánh giá

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

MỪNG NGÀY 20/10

Sài Gòn New trân trọng gửi tới quý khách hàng chương trình khuyến...

SIÊU SALE - NGÀY TRỞ LẠI

Mừng ngày hoạt động trở lại, từ ngày 01/10- 15/10, Quý khách hàng...

TRỌN BỘ CAMERA IP UNIARCH THƯƠNG HIỆU MỸ GIẢM GIÁ LÊN ĐẾN 15%

Khi khách hàng lắp đặt trọn bộ camera uniarch thương hiệu mỹ từ...

KHUYỄN MÃI CỰC LỚN KHI LẮP TRỌN GÓI CAMERA QUAN SÁT KBVISION

Giới thiệu trọn bộ camera an ninh KBVISION hd1080 giá rẻ chất lượng...

ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT KHI LẮP TRỌN BỘ CAMERA - CHỈ CÓ TẠI SÀI GÒN NEW

Chương trình khuyến mãi tháng 7 của dòng camera HIKVISION với chiếu...

GIÁ SỐC - CƠN LỐC QUÀ TẶNG, ƯU ĐÃI CỰC LỚN

Chương trình khuyến mãi hấp dẫn tháng 7 của dong camera UNIARCH với...

ĐỒNG GIÁ THÁNG 7 SỞ HỮU CAMERA WIFI 4M CHỈ VỚI 640K

chương trình khuyến mái siêu hấp dẫn ,cơ hội sở hữu camera wifi...

LẮP CAM XINH - NHẬN DẾ XỊN DUY NHẤT TẠI SAIGONNEW

Sài Gòn New triển khai chương trình khuyến mãi dành cho quý khách hàng...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo