Module quang WINTOP YTPD-G39-40LD

  • Thương hiệu: Mã SP: YTPD-G39-40LD

  • 0 đánh giá
  • Giá: 210,000 đ (Đã có VAT)

    Tiết kiệm 19% (50,000 đ)

    Giá thị trường: 260,000 đ

  • Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Miễn phí giao hàng Nội Thành HCM cho đơn hàng trên 1 triệu

  • Quà tặng kèm

    Tặng Ngay Voucher mua hàng 5% (Cho lần mua kế tiếp)
  • phone Gọi 1900 8888 76 để được tư vấn miễn phí

  • check Miễn phí đổi trả

    check Kiểm hàng khi nhận hàng

    check 72 giờ đổi trả

Module quang WINTOP YTPD-G39-40LD

 

 

Module quang WINTOP YTPD-G39-40LD

- 1.25G SFP SM 1310nm FP 40KM LC with DDM.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km LC with DDM.

- Cổng kết nối quang: LC.

- Bước sóng quang: 1310 nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC.

- Hỗ trợ Hot Pluggable.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 24 tháng.

 

 

 CLICK Vào đây để xem thêm các SẢN PHẨM khuyến mãi khác của:  " THIẾT BỊ MẠNG "

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 8888 76 
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/saigonnewtelecom/

* Facebook : https://www.facebook.com/saigonnewtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/channel/saigonnewtelecom

* Website : http://www.camerasaigon.com.vn - http://www.sagomart.com

* App trên điện thoại :Sagomart  iOS Store  Android Store

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Tên sản phẩm Module quang WINTOP YTPD-G39-40LD
Nhà sản xuất WINTOP
Mã sản phẩm YTPD-G39-40LD
Khoảng cách truyền cáp quang 40 km LC with DDM.
Cổng kết nối quang LC.
Bước sóng quang 1310 nm.
Loại tín hiệu Single-Mode.
Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps Dual Fiber SFP.
Nhiệt độ hoạt động 0 - 70°C.
Nguồn điện 3.3V.
Bảo hành 24 tháng

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Module quang WINTOP YTPD-G39-40LD

Đánh giá

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

TRỌN BỘ CAMERA IP UNIARCH THƯƠNG HIỆU MỸ GIẢM GIÁ LÊN ĐẾN 15%

Khi khách hàng lắp đặt trọn bộ camera uniarch thương hiệu mỹ từ...

KHUYỄN MÃI CỰC LỚN KHI LẮP TRỌN GÓI CAMERA QUAN SÁT KBVISION

Giới thiệu trọn bộ camera an ninh KBVISION hd1080 giá rẻ chất lượng...

ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT KHI LẮP TRỌN BỘ CAMERA - CHỈ CÓ TẠI SÀI GÒN NEW

Chương trình khuyến mãi tháng 7 của dòng camera HIKVISION với chiếu...

GIÁ SỐC - CƠN LỐC QUÀ TẶNG, ƯU ĐÃI CỰC LỚN

Chương trình khuyến mãi hấp dẫn tháng 7 của dong camera UNIARCH với...

ĐỒNG GIÁ THÁNG 7 SỞ HỮU CAMERA WIFI 4M CHỈ VỚI 640K

chương trình khuyến mái siêu hấp dẫn ,cơ hội sở hữu camera wifi...

LẮP CAM XINH - NHẬN DẾ XỊN DUY NHẤT TẠI SAIGONNEW

Sài Gòn New triển khai chương trình khuyến mãi dành cho quý khách hàng...

[SIÊU KHUYẾN MÃI] CÓ EZVIZ CHẲNG NGẠI GIÓ MƯA

Chương trình áp dụng từ ngày 05/12/2020 đến khi hết hàng khuyến...

Báo giá lắp đặt camera quan sát gia đình

Camera là thiết bị an ninh cần thiết trong mỗi gia đình. Có camera...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 8888 76
Zalo